Watoto wa shule kutombana mtako

Jamani nimeiangalia nikatamani kulia, kichwa kikaanza kuniuma gafla. Mbona kiama! Na huyo aliyekuwa anamrekodi mbona na yeye namuweka kwenye kundi baya la kumuangamiza Malaika wa Mungu. Mmm kwa kweli nashindwa hata kuelezea. Maoni yangu ni kwamba hiyo video is very disturbing na sidhani kama inapaswa kusambazwa hapa mtandaoni. Kwa mapenzi yako kama ukipenda naomba uondoe hiyo link Najua lengo ni kuelimishana.

Siku njema. Mama X, mimi nimechoka tena sina hamu na hao watoto lakini maisha haya ndo yanatufanya tuwatumie wasaidizi. Hako katoto kanaonekana sio kageni na hiyo biashara tena katoto kabaya hako yaani haielezeki. Naona uchungu sana wanetu wanachofanywa na hawa watoto waloshindikina. Mchukua picha nae aliweza kuvumilia kumuona mototo wakiume akifanyishwa kazi? Kwakumuungalia binti nae anaonekana hata miaka 15 haijafika lakini ndo ameukomaza muhemuko kama ndo mkubwa.

Wazo langu ni hili wazazi tuwafundishe watoto wetu kuhusu viungo vya mwili hasa viungo nyeti ili waweze kuvijua vizuri na kujifunza kuwa hakuna mtu anaeruhusiwa kucheza na hii kitu na mtu yeyote akikusumbua kuhusu sehemu hizi nyeti umwambie baba na mama au kama yupo shule mwalimu. Amechukua muvi, badala ya kusambaza kwenye media, amechuka hatua gani kwa huyo msichana? Binafsi nimeumia yani nimetokwa machozi maana nina ka baby boy, Daah,sijui niseme nini,ila Tuzidi kumwomba Mungu tu kwan ndiye mlinzi wa watoto wetu,pia Mungu atusamehe sana kwani kwaupnde ullu app premium mod apk nikosa letu wazazi kutowafunza watoto katika njia inayofaa.

This is very disturbing. Who do we trust with our children? Now that we are aware, please pull this video down.

XVIDEOS.COM

Thanks for sharing the information. Post a Comment. Friday, September 14 Video ya housegirl akizini na mtoto wa miaka mitano! Hii kitu nimeiona tangu jana, mtu alinitumia nisome amani Ilinikosesha raha sana, sana saaaana! Sasa leo nimetumiwa link ya hii blog, ambako ndio kuna video ya tukio zima. Imepandishwa na Jiang at PM Unaonaje? Labels: Malezi. Newer Post Older Post Home.Nikutokana na uigizaji wake, Mfanyabiashara na kazi yake ya uimbaji.

J-lo ni mwanada maaraufu mwenye maumbile makubwa ya makalio, ambayo yanafanya ashikile nafasi ya kwanza kwenye orodha ya wanawake maarufu Hollywood. Anapenda kujivunia kuonyesha assets yake hiyo kwenye magazines cover ya Stuff magazine mwaka Ambalo ni moja ya magazine iliyoweka histori ya rekodi ya gazeti lilouza kuliko. Kiukweli hilo tako limegharimu maelfu ya dola na sio chini ya hapo.

watoto wa shule kutombana mtako

Matako mengine ya nakuja na kuondoka lakini kwa Jlo atatumia kila kitu kulinda tako lake. Naalishazushiwa kuwa matako yake ni yakutengeza lakini yeye alikataa akasema no way its real. Jinsi gani alivyotengeneza utajiri?? Dada huyu anaingiza pesa zake kwa kuwa muandishi mzuri wa nyimbo, rekodi Producer, muigizaji, umodel, mvumbuzi wa mavazi, na ni mfanyabiashara.

Nahuyu anachukua nafasi ya 3 kwa kuwa na matako makubwa Hollywood. Na nimaarufu kwa kwa kuwa na tako kubwa kwenye tennis, lakini kutoka kwa serena mwnyewe anasema kuna mwanamke mwenye matako makubwa kuliko yangu huko nje nikisimama nae ni aibu tu. Alisema Nicki Minaj. Ni model, muimbaji na mwigizaji lakini anajivunia kwa kujilikana kwa umbo la mwili wake. Anapenda kupost picha za makalio yake sana kwenye Twitter. Buffie Carruth vile vile anajulikana kwa jina la Buffie The Body or simply Buffie, ni model kutokea Athens, Georgia anajulikana kunekana kwenye posing za hip hop zinaendana na magazine na kuonekana kwenye video za hip hop.

Alianza kucheza kwenye tv kama mtoto wakike wa muhubiri. Lakini umaarufu wake ulitoke bada yakupiga picha ya utupu kwenye Gear Magazine akiwa na umri wa miaka Sofia Vergara Anamiliki utajiri wa dola milioni 14, na utajiri huo unatokana na uigizaji, modelingmtangazaji wa television na mjasiriamali. Ni muigiza wa modern family amefungasha kila mahali. Ni mdada mwenye kipaji, mzuri na ana makalio mazuri yenye mvuto sana. Ame shikilia namba tatu kwenye Askmen.

Anamiliki wa dola milioni 2. Na utajiri huo umetokana na uigizaji na umodelinganashikilia nafasi ya 11 kwa kubarikiwa na tako nzuri. Kiukweli anajulikana kuwa naumbo zuri lenye mbinuko. Ameonyesha anavyotingisha matako yake kwenye vido ya Jay-Z, Ghostface killah, na Mystikal, anajulikana mwanamke mweusi mzuri sana duniani. Anamiliki utajiri wa dola milioni Ambazo amazitengeza kwa kazi zake za uigizaji, model, uimbaji na ububifu.

Eva Mendes maumbile yake yanaweza kumbadilishi shoga kuwa mwanaume waukeli, eva aliamuwa kutikisa dunia baada ya kutoka kwenye Peta akiwa mtupu. Kampeni ilifanyika rockeffeller Plaza. Like mamlaka ya jiji ili waambia waandaji wasi to mda kamili au sehemu itakapofanyika maana walikuwa wanaogopa kutengeneza Mob scene.Kila siku hatukosi watu katika blog yetu.

Tunawapenda sana. Tulipata mushkeli mzito wa kupoteza Mawasiliano na aliehusika kubadili nenosiri kwa muda huo. Mtusamehe sana. Sasa bas. Tutatumia mwezi huu kuendelea kupokea simulizi zenu kwa njia za siku zote, ikiwemo: mattjaredamon gmail. Mambo yote ni siriiii na faragha kabisa, msiogope. Ila tunaomba simulizi za wadada wetu, sio za wakaka tupu. TungependaTutoe mwanga kwa magonjwa ya zinaa ili mcheze salama huko Tz jameni.

So this was my typical Friyay, I come off work at about 8pm. Get home at around 9 and I get a typical call from my alcoholic friends to make plans for the night. We plan to meet in exactly 2 hours with our other cousins, I like to make precise plans cause I hate being 1st one there and having to wait for these uncultured beasts. This makes me sad a bit so I decide to pull out, this bastard will have to catch an Uber or something.

Just as I leave he shows up. Not my ideal night. Thrilled that I was going to a more trendy place with possibly hotter guys. I told Mkavu, but he was so wasted trying to pic up random Chicks that were actually were hoes, I decided it was time we decided to leave.

The Drive home was sloooooow. I was kinda horny, playing loud music. And frankly enjoying this driving home moment with a guy. Even though Mkavu was knocked out in the seat almost snoring. Looking kinda sexy in his light skin, shirt buttoned down a bit.Featured Featured Posts. Social Icons. Similar to applications such as remote controls, the software TeamViewer also allows users to intervene and the real impact on the computer without the need to have direct contact.

You may access and use the resources on the remote computer with ease. For example, users have an important presentation, but to forget USB containing materials at home. Then, instead of having to go. Get Free Email Updates to your Inbox! Post a Comment. About Me Unknown View my complete profile. Powered by Blogger.

Popular Posts. Similar to applications such as remote controls, the software TeamViewer also allows users to intervene and the real impact on the comp As described, the hacker could take advantage of Leading names from both sides of the EU referendum have traded blows in a live TV debate at Wembley Arena on the eve of the final day of ca Turkey isn't about to join. Remain were able to display the passion some feel has been missing from their campaign.

New faces. The BBC's political editor Laura Kuenssberg said the Leave side had the most "emotional enthusiasm" at the televised debate b Past and present Google employees reveal the worst things about working with the tech giant.

In a popular QuorNimekuwa nikiandika machombezo yangu magazetini kwa siku nyingi sasa, najua kuna wengine wapo nje ya nchi, sehemu ambayo siyo rahisi kupata magazeti yetu. Sasa nakufuata huko huko, nikiendelea kukupa burudani kama kawaida. Karibuni sana na nawaahidi kuwawekea mambo mapya na makali kila siku. Ndoa Yangu Inanitesa. Nilikuwa nikifanya kazi katika kampuni moja ya usafirishaji wa madini kutoka Tanzania kupeleka Bang kok nchini Thailand.

Kampuni yetu ikiwa ya mtu binafsi na ilikuwa Mkoani Arusha. Mimi Sweedy Kachenje ndiye niliyekuwa idara ya usafirishaji, nikiwa afisa mauzo. Katika maisha yangu yote nilitegemea sana na nilihitaji kuwa na mwenzi wa kuishi naye, kama vile familia nyingine bora ambazo kila siku zina furaha na ridhaa. Kwa kila mmoja kuwa mwanandani wa mwenzake.

Pia nilimuomba mungu kwa kila hali si kanisani na hata nikiwa katika mapumziko yangu, anipatie mwanamke ambaye angenifaa katika maisha yangu. Kila siku palipokucha,niliamka nikiwa na wazo la kumpata nimpendaye na anipendaye.

Niliamini hivyo japo sikuwa na uhakika kama kweli ningepata mtu kama huyo maishani mwangu. Siku zote nilijibidisha kuwa mfano bora ili niweze kupata mchumba, nilikuwa mtiifu, nikiwa heshimu wenzangu na kushirikiana nao vema kujenga Taifa.

watoto wa shule kutombana mtako

Kujaribu kuwa na marafiki wengi wa jinsia tofauti. Nilijitahidi nikihisi pengine wale marafiki wangenifaa kumbahatisha wa ubani wangu. Pamoja na yote hayo sikuweza kubahatika kupata niliyempenda kutoka moyoni, na aliyenipenda. Nilizidi kumuomba Mungu anishushie neema ya kumpata wa ubani wangu. Ikafikia wakati nikaomba ushauri, lakini wale niliowaomba ushauri walionekana kuwa fukara wa mawazo.

Walinishauri wakisema kuoa ni kuoa. Eti mwanamke ningemfunza kama angekuwa na tabia mbaya. Nikafikiri mara mia mia ushauri wao nikaona haukuwa na maana zaidi ya upofu. Kachenje inamaana uwingi wa wanawake ulimwenguni umekosa umpendaye?

Hatahivyo nilishinda kumjibu na hatimaye nikamdharau. Nilishindwa kuokota mke ilimradi mke kama vile mtu anavyookota nyanya sokoni na kulipa pesa, nafikiri hata anayeokota nyanya nae huchagua. Japo kuna usemi usemao mchagua nazi hupata koroma usemi huo niliupinga na kuutupilia mbali. Niliamini usemi wa kuoa ni kuoa pengine ningefanya hivyo basi ndoa yangu isinge kuwa na ladha ya unyumba na isingedumu maishani. Nilijawa na imani kuwa mke mwema hupewa na Mungu, niliishi kwa matumaini ya Mungu na nilitegemea msaada mkubwa kutoka kwake.

Wazazi wangu Mungu aliwapa baraka walikuwa hai wakinisubiri nioe wamuone mkwe na wajukuu wao kabla ya kufa. Kwa bahati mbaya sikuweza kupewa upeo wa kuona mchumba mwema ambaye angekuwa mke wangu, japo nilikuwa na kazi nzuri na nafasi yangu kazini ilinifanya nionekane maridadi saa zote.

Watu wengi walioniona walinishangaa sana, kwani sikuwahi kuonekana na mwanamke yoyote niliyeongozana naye katika maisha yangu. Si kwamba nilikuwa na hitilafu yoyote mwilini!.Napenda mikundu mikubwa. Nani humu ndani ana mkundu mkubwa unaotoa puru?

Napenda MaPuru. Kama unapenda kutiwa mikono mkunduni au vidole, au sextoys, dildo, chupa au matunda nicheki. Napanuwa mikundu dodoma. Nafira wanawake na majimama dodoma. Napenda mapuru. Kama una mkundu unaotoka nje nitafute Kama unapenda kutiwa mikono, vidole, chupa, sextoys, dildo au matunda mkunduni nicheki. Nipo dodoma napenda mikundu yenye mashimo makubwa nicheki Jamani boyz aliyeko Dar, aliye na mkundu mtamu msafi na mwenye mvuto kimuonekano, asiwe mnene asiwe, asiwe mkubwa kuzidi miaka 22, asiye na shida ndogo ndogo, anaye jitambua, anaye jikubali, chek me in Natafuta Mwanamke anayependa kufirwa Mkundu.

Awe na Sura Na Mwonekano Mzuri. Nina Mboo Kubwa Na Ndefu. Nina Uwezo Wa Kufira Mkundu zaidi ya masaa 4 bila mboo kulala au kukojoa.

watoto wa shule kutombana mtako

Niandikie Email kupitia mfiraji gmail. Kama unapenda kutiwa mikono, vidole,sextoys, dildo, chupa au matunda mkunduni nicheki. Napanuwa na kufira mikundu dar es salaam.

kutombana video tanzania

Nafira wanawake na majimama dar es salaam. Napanuwa mikundu dar. Nipo dar es salaam napenda mikundu yenye mashimo makubwa nicheki napatikana whatsapp tu. Au instagram kwa jina - Mkundufucker au snapchat kwa jina - mkundufucker au email boywakuma gmail.

Blog Mpya!! Mie bottom gay najiheshimu smartnna 22 yrs nipo dar nataka basha anayejielewa namba zangu ni Nazibuwa na kupanuwa mikundu. Napenda mikundu mikubwa inayotoka nje ikifirwa na kupanuliwa kwa muda mrefu. Email : nakulamikundu gmail. Nyie kufilana raha sana hasa mpatane mlio ridhiana.

LAAAANA: WANAFUNZI WA VYUO VIKUU WAJIPIGA PICHA UCHI NA KUZISAMBAZA MITANDAONI

Full kuzibuana mikundu dah!! Dah sio poa wala cjapenda huwez kumfanyia mzazi wako laana iyo kama ni stori mzee umebugi. Niko mwanza natafuta bottom mwenye awe mwanza msafi msiri mwenye kujielewa wasumbufu sitaki uwe mwanza na geto uwe nalo Katika hali isiyo ya kawaida, Wanafunzi sita wenye umri kati ya miaka wamekatwa baada ya watatu kati yao wa shule ya msingi, kutoroka nyumbani na kwenda kuishi unyumba na wanafunzi wa kiume wa Sekondari.

Wanafunzi wa kike ni wa darasa la saba katika Shule ya msingi Nyamalele wenye umri wa miaka 13 huku wa kiume wenye umri wa miaka 16 wakisoma Shule ya Sekondari Nkome. Ofisa Mtendaji Kata ya Nkome, John Matanga ameliambia Mwananchi leo Jumapili Juni 23, kuwa watoto hao wamekamatwa usiku wa kuamkia jana Jumamosi Juni 22, saa saba baada ya kuwatafuta kwa siku tatu baada ya taarifa za wazazi kudai watoto wao wamepotea.

Matanga amesema wanafunzi hao walikamatwa kwenye nyumba ya Sophia Agustin ambaye mtoto wake wa kidato cha pili aliwakaribisha kuishi kwa siri katika chumba chake. Mwanzo Habari Kitaifa. Nandy afunguka baada ya kuvishwa pete Ikiwa imepita siku moja tangu avalishwe pete ya uchumba, msanii Nandy afunguka kwa mara ya. Aliyeanguka kituo cha basi akijieleza kwa polisi azua taharuki Mwanza Shughuli za kupandisha na kushusha abiria pamoja na biashara nyingine, jana zilisimama kwa muda.


thoughts on “Watoto wa shule kutombana mtako”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *